Lịch thi đấu bóng đá hôm nay – xem LTĐ BĐ hn rạng sáng mai

Tất cả HOT Đang diễn ra Sắp diễn ra
Không có trận đấu nào!

UEFA European Championship - Bảng - Bảng B

02:00 - 21/06
Spain
vs
Italy

UEFA European Championship - Bảng - Bảng C

UEFA European Championship - Bảng - Bảng D

23:00 - 21/06
Poland
vs
Austria

UEFA European Championship - Bảng - Bảng E

20:00 - 21/06
Slovakia
vs
Ukraine

Copa America - Bảng - Bảng A

07:00 - 21/06
Argentina
vs
Canada

Giao hữu CLB - June

16:00 - 21/06
Sport Podbrezova
vs
Tatran LM
18:00 - 21/06
Legia Warszawa
vs
Odra Opole
18:00 - 21/06
Brann
vs
Kristiansund BK
18:00 - 21/06
Molde
vs
Odd Grenland
18:00 - 21/06
Ham-Kam
vs
KFUM Oslo
21:00 - 21/06
SV Ried
vs
Wacker Burghausen
22:00 - 21/06
Farul Constanta
vs
Cherno More Varna
22:00 - 21/06
Benatky Nad Jizerou
vs
Baumit Jablonec
22:00 - 21/06
FK Shkendija 79
vs
KF Tirana
22:00 - 21/06
MFK Skalica
vs
FC Artmedia Petrzalka
22:00 - 21/06
SK Prostejov
vs
Povazska Bystrica
23:00 - 21/06
FV Illertissen
vs
Gundelfingen
23:30 - 21/06
TSV Karlburg
vs
Schweinfurt 05 FC

Giao hữu quốc tế - June

Belarusian Premier League - League

22:00 - 21/06
Smorgon FC
vs
Slutsksakhar Slutsk

Brazil Serie A

04:30 - 21/06
Vitoria BA
vs
Atletico Mineiro
06:00 - 21/06
Flamengo
vs
Bahia
07:30 - 21/06
Palmeiras
vs
Bragantino

Chile Cup - Round 3

02:00 - 21/06
Marcos Trincado
vs
Union Espanola
03:00 - 21/06
Municipal Salamanca
vs
Coquimbo Unido
03:00 - 21/06
Rangers Talca
vs
Comunal Cabrero
04:30 - 21/06
CDU Glorias Navales
vs
Univ Catolica

Chile Primera Division

02:00 - 21/06
Nublense
vs
Huachipato

Chinese FA Cup - Round 4

15:00 - 21/06
Shanghai Changning
vs
Chengdu Rongcheng FC
16:00 - 21/06
ShaanXi Union
vs
Changchun Yatai
16:00 - 21/06
Guangxi Hengchen
vs
Shanghai Port
18:30 - 21/06
Foshan Nanshi
vs
Shanghai Shenhua
18:30 - 21/06
Rizhao Yuqi
vs
Henan Football Club
18:30 - 21/06
Wuxi Wugou
vs
Meizhou Hakka
18:30 - 21/06
Yunnan Yukun
vs
Tianjin Tigers
19:00 - 21/06
Guangxi Pingguo Haliao
vs
Wuhan Three Towns

Finland Ykkonen - League

Iceland Division 1 - League

01:00 - 21/06
Afturelding
vs
IBV Vestmannaeyjar
02:15 - 21/06
IR Reykjavik
vs
Fjolnir
02:15 - 21/06
Keflavik
vs
Throttur Reykjavik

Latvia Cup - Round 3

21:00 - 21/06
Rigas Futbola Skola
vs
FK Ventspils
21:00 - 21/06
Parks Academy
vs
Beitar Riga Mariners
22:00 - 21/06
Rezekne/BJSS
vs
Olaine

Latvian Higher League - League

22:00 - 21/06
BFC Daugavpils
vs
Jelgava

Liga Super Malaysia

20:00 - 21/06
Negeri Sembilan
vs
Kuala Lumpur City F.C.

Singapore League

18:45 - 21/06
Hougang United FC
vs
Balestier Khalsa FC

Sweden Cupen - Round 1

Professional Tunisian League 1 - Championship Bảng